SSC & HSC Results

SSC Results 2022-23

School Result: 100%

प्रथम

कुमार कौस्तुभ संतोष तेरवणकर

५०० पैकी ४४२ (८८.४० %)

द्वितीय

कुमारी अनुश्री शिवराम वळंजू

५०० पैकी ४१४ (८२.८०%)

तृतीय

कुमार यश कृष्णा खरात

५०० पैकी ४११ (८२.२० %)

SSC Results 2021-22

School Result: 97.30%

प्रथम

विघ्नेश विजय तावडे 

९२.६०

द्वितीय

 संदेश शामराव बिरादार 

९०.६० % 

तृतीय

ईशा जयराम सावंत

९०.२० %

SSC Results 2020-21

School Result: 94.73%

प्रथम

स्नेहल संताष तळेकर

83.60%

द्वितीय

मिताली गोपाळ चव्हाण

79.80%

तृतीय

कशिश प्रणव पानवाला

79.60%

SSC Results 2019-20

School Result: 94.73%

प्रथम

हेमांगी संजय नेवरेकर   

80.60%

द्वितीय

आयुष गणेश घाडी

80.00%

तृतीय

राज सुनिल चव्हाण

79.20%

HSC Results 2022-23 Arts Section

School Result : 82.35 %

प्रथम

अनुष्का सुभाष घाडी

450/600
76.33 %

द्वितीय

देवेन अनिल दुखंडे

432/600
72.00 %

तृतीय

साईल सुनिल घाडी

391/600
65.17 %

HSC Results 2022-23 Commerce Section

School Result : 100 %

प्रथम

स्नेहल संतोषर तळेकर

527/600
87.83 %

द्वितीय

प्रतिक्षा मारोतीराव गिरी

518/600
86.33 %

तृतीय

मिताली गोपाळ चव्हाण

507/600
84.50 %

HSC Results 2021-22 Arts Section

School Result : 100%

प्रथम

सानिका चंद्रकांत घाडी 

६०.५०  

द्वितीय

नरेश प्रकाश शिंगे  

६०.००%

तृतीय

तुळशीदास संतोष पवार

५७.१७ %

HSC Results 2021-22 Commerce Section

School Result : 100%

प्रथम

स्नेहा भरत घाडी

७४.३३ %

प्रथम

आयुष गणेश घाडी

७४.३३ %

द्वितीय

हेमांगी संजय नेवरेकर

७२.६७ %

तृतीय

विघ्नेश राजेंद्र चव्हाण

७०.८३%

HSC Results 2020-21 Arts Section

School Result : 100%

प्रथम

प्रतिक्षा प्रमोद कोयंडे

78.00%

द्वितीय

राखी महादेव यादव

71.67%

तृतीय

प्रिती उदय तळेकर

66.67%

तृतीय

मयुरी अनंत नारकर

66.67%

HSC Results 2020-21 Commerce Section

School Result : 100%

प्रथम

यश निलेश शिर्सेकर

83.33%

द्वितीय

शितल सत्यवान कांजीर

78.50%

तृतीय

नयन चंद्रकांत पाटणकर

75.67%

HSC Results 2019-20 Arts Section

School Result : 96.67%

प्रथम

रंगीला शिवराम पवार

71.08%

द्वितीय

अक्षता गणेश येझरकर

68.31%

तृतीय

नम्रता सूर्यकांत गुरव

65.23%

HSC Results 2019-20 Commerce Section

School Result : 100%

प्रथम

अश्वगंधा चंद्रकांत चव्हाण

83.23%

द्वितीय

सानिका महेश भोगटे

79.84%

तृतीय

श्रध्दा सुभाष साटम

79.04%